Thiết kế mạnh mẽ, linh hoạt cho mọi cung đường
RAPTOR M100 1B sở hữu thiết kế thể thao, cứng cáp với các phối màu Grey, Black, Grey White hiện đại, phù hợp cho cả người dùng yêu thích vận động lẫn các bạn học sinh cần một chiếc xe bền bỉ để đi học hằng ngày.
Form xe gọn gàng, dễ kiểm soát giúp người mới bắt đầu nhanh chóng làm quen. Đồng thời, thiết kế MTB mang lại cảm giác “đầm xe” và chắc chắn hơn so với xe phổ thông, phù hợp để di chuyển trong phố, đường xấu hoặc các cung đường hỗn hợp như đường đất, công viên, khu dân cư.
Đây là mẫu xe hướng đến tính thực dụng: bền, dễ dùng, phù hợp cho những phụ huynh đang muốn tìm mua 1 mẫu xe đạp cho con đi học, đi chơi.

1. Khung thép RAPTOR STL bền bỉ, ổn định
...Đánh giá sản phẩm: "Xe Đạp Địa Hình MTB RAPTOR M100 1B - Phanh Đĩa, Bánh 24 Inches"
0
0 đánh giá
Bạn cần đăng nhập để gửi đánh giá
Hỏi đáp
| Kích cỡ/Sizes | One size 24" |
| Màu sắc/Colors | Grey, Black, Grey White |
| Chất liệu khung/Frame | Raptor STL |
| Phuộc/Fork | Raptor STL 100mm |
| Giảm xóc/Shock | N/A |
| Vành xe/Rims | ALU, Double Wall, 36H, Scharder Valve |
| Đùm/Hubs | HỢP KIM THÉP |
| Căm/Spokes | 36H |
| Lốp xe/Tires | 24x2.125 |
| Ghi đông/Handlebar | 620mm STL |
| Pô tăng/Stem | 80mm ALU |
| Cốt yên/Seatpost | 300mm STL |
| Yên/Saddle | Raptor |
| Bàn đạp/Pedals | Black PP Platform |
| Tay đề/Shifters | RAPTOR 3X7 |
| Chuyển đĩa/Front Derailleur | RAPTOR 3 SPEED |
| Chuyển líp/Rear Derailleur | RAPTOR 7 SPEED |
| Bộ thắng/Brakes | Thắng Đĩa Cơ Mechanical Disc |
| Tay thắng/Brake Levers | N/A |
| Bộ líp/Cassette | 14-28T, 7 Speed |
| Sên xe/Chain | 7 Speed |
| Giò dĩa/Crankset | 170mm, 24-34-42T STL |
| B.B/Bottom Bracket | Bạc đạn |
| Trọng lượng/Weight | Trọng lượng có thể thay đổi dựa trên kích cỡ, chất liệu hoàn thiện, chi tiết kim loại và các phụ kiện. |