Thanh lịch và linh hoạt hơn cho hành trình mỗi ngày
RAPTOR Mocha 2B mang thiết kế nữ tính, hiện đại với các phối màu Grey Blue, White, Grey Coffee, Pink Pastel, dễ dàng phù hợp với nhiều phong cách khác nhau. Đây là mẫu xe hướng đến những bạn nữ yêu thích sự thanh lịch nhưng vẫn cần một chiếc xe ổn định hơn để sử dụng hằng ngày.
Với kích thước bánh 26 inch, xe mang lại cảm giác đầm và chắc chắn hơn khi vận hành, đặc biệt phù hợp với người có chiều cao từ khoảng 1m55 trở lên hoặc những ai muốn một chiếc xe có độ ổn định cao hơn khi di chuyển quãng đường dài. Dù kích thước lớn hơn, nhưng thiết kế tổng thể vẫn được tối ưu để người dùng có thể nhanh chóng làm quen và kiểm soát xe một cách dễ dàng.

Thiết kế khung thấp tiếp tục là một điểm...
Đánh giá sản phẩm: "Xe Đạp Đường Phố Touring RAPTOR Mocha 2B - Bánh 26 Inches"
0
0 đánh giá
Bạn cần đăng nhập để gửi đánh giá
Hỏi đáp
| Kích cỡ/Sizes | One size 26" |
| Màu sắc/Colors | Grey Blue, White, Grey Coffee, Pink Pastel |
| Chất liệu khung/Frame | Raptor ALU |
| Phuộc/Fork | Raptor STL |
| Giảm xóc/Shock | N/A |
| Vành xe/Rims | ALU, Single Wall, 28H, Scharder Valve |
| Đùm/Hubs | ALU, bạc đạn |
| Căm/Spokes | 28H |
| Lốp xe/Tires | COMPASS 26x1.5 |
| Ghi đông/Handlebar | 25.4x580mm ALU |
| Pô tăng/Stem | 25.4x180mm ALU |
| Cốt yên/Seatpost | 27.2x300mm ALU |
| Yên/Saddle | Raptor |
| Bàn đạp/Pedals | Black PP Platform |
| Tay đề/Shifters | Shimano RV100, 7 Speed |
| Chuyển đĩa/Front Derailleur | N/A |
| Chuyển líp/Rear Derailleur | Shimano Tourney TY21, 7 Speed |
| Bộ thắng/Brakes | Thắng Đĩa Cơ Mechanical Disc |
| Tay thắng/Brake Levers | N/A |
| Bộ líp/Cassette | ATA 14-28T, 7 Speed |
| Sên xe/Chain | 7 Speed |
| Giò dĩa/Crankset | 42x170mm STL |
| B.B/Bottom Bracket | Bạc đạn |
| Trọng lượng/Weight | Trọng lượng có thể thay đổi dựa trên kích cỡ, chất liệu hoàn thiện, chi tiết kim loại và các phụ kiện. |