Thiết kế thanh lịch, nhẹ nhàng cho phong cách sống đô thị
RAPTOR Mocha 1B mang phong cách nữ tính, hiện đại với các phối màu Grey Blue, White, Grey Coffee, Pink Pastel dễ dàng phù hợp với nhiều gu thẩm mỹ khác nhau.
Đây là mẫu xe hướng đến những bạn nữ yêu thích sự gọn gàng, dễ sử dụng nhưng vẫn muốn chiếc xe của mình có điểm nhấn về ngoại hình để phù hợp với phong cách sống hằng ngày.

Với kích thước bánh 24 inch kết hợp cùng thiết kế tổng thể nhỏ gọn, mẫu xe này giúp người dùng dễ dàng làm quen và làm chủ tay lái ngay từ những vòng đạp đầu tiên. Đây là một lợi thế cực lớn dành cho các bạn học sinh, sinh viên hoặc những người có vóc dáng nhỏ nhắn.
Đặc biệt, ngay cả với các bạn nữ có chiều...
Đánh giá sản phẩm: "Xe Đạp Đường Phố Touring RAPTOR Mocha 1B - Bánh 24 Inches"
0
0 đánh giá
Bạn cần đăng nhập để gửi đánh giá
Hỏi đáp
| Kích cỡ/Sizes | One size 24" |
| Màu sắc/Colors | Grey Blue, White, Grey Coffee, Pink Pastel |
| Chất liệu khung/Frame | Raptor ALU |
| Phuộc/Fork | Raptor STL |
| Giảm xóc/Shock | N/A |
| Vành xe/Rims | ALU, Single Wall, 28H, Scharder Valve |
| Đùm/Hubs | ALU, bạc đạn |
| Căm/Spokes | 28H |
| Lốp xe/Tires | COMPASS 24x1.5 |
| Ghi đông/Handlebar | 25.4x580mm ALU |
| Pô tăng/Stem | 25.4x180mm ALU |
| Cốt yên/Seatpost | 27.2x300mm ALU |
| Yên/Saddle | Raptor |
| Bàn đạp/Pedals | Black PP Platform |
| Tay đề/Shifters | Shimano RV100, 7 Speed |
| Chuyển đĩa/Front Derailleur | N/A |
| Chuyển líp/Rear Derailleur | Shimano Tourney TY21, 7 Speed |
| Bộ thắng/Brakes | Thắng Đĩa Cơ Mechanical Disc |
| Tay thắng/Brake Levers | N/A |
| Bộ líp/Cassette | ATA 14-28T, 7 Speed |
| Sên xe/Chain | 7 Speed |
| Giò dĩa/Crankset | 42x170mm STL |
| B.B/Bottom Bracket | Bạc đạn |
| Trọng lượng/Weight | Trọng lượng có thể thay đổi dựa trên kích cỡ, chất liệu hoàn thiện, chi tiết kim loại và các phụ kiện. |