Xe Đạp Đường Phố Touring RAPTOR T100 được thiết kế dành cho nhu cầu di chuyển đô thị kết hợp những chuyến đạp xe đường dài cuối tuần. Với cấu hình bền bỉ, tư thế lái thoải mái và bộ truyền động nhiều cấp số, mẫu xe mang lại trải nghiệm vận hành ổn định, dễ kiểm soát và phù hợp cho cả người mới bắt đầu lẫn người dùng cần một chiếc xe đa dụng hằng ngày. Thiết kế hướng touring giúp xe cân bằng giữa tốc độ, sự êm ái và khả năng thích nghi với nhiều điều kiện mặt đường khác nhau.

Khung Raptor STL sử dụng vật liệu thép mang lại độ bền cao và khả năng hấp thụ rung động tự nhiên tốt...
Đánh giá sản phẩm: "Xe Đạp Đường Phố Touring RAPTOR T100 - Bánh 700C"
0
0 đánh giá
Bạn cần đăng nhập để gửi đánh giá
Hỏi đáp
| Kích cỡ/Sizes | One size 700C |
| Màu sắc/Colors | Pink, White, Black, Dark Green |
| Chất liệu khung/Frame | Raptor STL |
| Phuộc/Fork | Raptor STL 100mm |
| Giảm xóc/Shock | N/A |
| Vành xe/Rims | ALU, Double Wall, 36H, Scharder Valve |
| Đùm/Hubs | HỢP KIM THÉP |
| Căm/Spokes | 36H |
| Lốp xe/Tires | 700x35C |
| Ghi đông/Handlebar | 660mm STL |
| Pô tăng/Stem | 80mm ALU |
| Cốt yên/Seatpost | 300mm STL |
| Yên/Saddle | Raptor |
| Bàn đạp/Pedals | Black PP Platform |
| Tay đề/Shifters | RAPTOR 3X7 |
| Chuyển đĩa/Front Derailleur | RAPTOR 3 SPEED |
| Chuyển líp/Rear Derailleur | RAPTOR 7 SPEED |
| Bộ thắng/Brakes | Thắng Đĩa Cơ Mechanical Disc |
| Tay thắng/Brake Levers | N/A |
| Bộ líp/Cassette | 14-28T, 7 Speed |
| Sên xe/Chain | 7 Speed |
| Giò dĩa/Crankset | 170mm, 24-34-42T STL |
| B.B/Bottom Bracket | Bạc đạn |
| Trọng lượng/Weight | Trọng lượng có thể thay đổi dựa trên kích cỡ, chất liệu hoàn thiện, chi tiết kim loại và các phụ kiện. |