Xe Đạp Đường Phố Touring RAPTOR City là mẫu xe được thiết kế dành riêng cho phái nữ, lấy cảm hứng từ phong cách xe mini Nhật thanh lịch và tiện dụng. Kiểu dáng khung thấp giúp lên xuống xe dễ dàng, tư thế ngồi thẳng lưng thoải mái cùng các trang bị hướng đến nhu cầu di chuyển hằng ngày trong đô thị, đi học, đi làm hoặc dạo phố nhẹ nhàng.

Xe sử dụng khung Raptor ALU với thiết kế cong thấp đặc trưng của dòng xe city dành cho nữ, giúp người lái dễ dàng chống chân và lên xuống xe mà không cần nâng chân cao. Chất liệu hợp kim nhôm giúp tổng thể xe nhẹ hơn, chống gỉ sét tốt và phù hợp với việc sử...
Đánh giá sản phẩm: "Xe Đạp Đường Phố Touring RAPTOR City - Phanh Đĩa, Bánh 700C"
0
0 đánh giá
Bạn cần đăng nhập để gửi đánh giá
Hỏi đáp
| Kích cỡ/Sizes | One size 700C |
| Màu sắc/Colors | Gray, Pearl Blue, Dark Grey, Green |
| Chất liệu khung/Frame | Raptor ALU |
| Phuộc/Fork | Raptor STL |
| Giảm xóc/Shock | N/A |
| Vành xe/Rims | ALU, Double Wall, 36H, Scharder Valve |
| Đùm/Hubs | ALU, bạc đạn |
| Căm/Spokes | 28H |
| Lốp xe/Tires | COMPASS 700x32C |
| Ghi đông/Handlebar | 25.4x620mm ALU |
| Pô tăng/Stem | 25.4 ALU |
| Cốt yên/Seatpost | 27.2x300mm ALU |
| Yên/Saddle | Raptor |
| Bàn đạp/Pedals | Black PP Platform |
| Tay đề/Shifters | Shimano RV100, 7 Speed |
| Chuyển đĩa/Front Derailleur | N/A |
| Chuyển líp/Rear Derailleur | Shimano Tourney TY21, 7 Speed |
| Bộ thắng/Brakes | Thắng Đĩa Cơ Mechanical Disc |
| Tay thắng/Brake Levers | N/A |
| Bộ líp/Cassette | ATA 14-28T, 7 Speed |
| Sên xe/Chain | 7 Speed |
| Giò dĩa/Crankset | Prowheel 42Tx170mm ALU |
| B.B/Bottom Bracket | Bạc đạn |
| Trọng lượng/Weight | Trọng lượng có thể thay đổi dựa trên kích cỡ, chất liệu hoàn thiện, chi tiết kim loại và các phụ kiện. |