Chưa có thông tin mô tả
Đánh giá sản phẩm: "Bộ Thắng Đĩa SHIMANO 105 ST-R7120(L), BR-R7170(F), Resin Pad (W/FIN)"
0
0 đánh giá
Bạn cần đăng nhập để gửi đánh giá
Hỏi đáp
| Chất Liệu | Brake Lever: Nhôm Lever Body: Composite Calliper: Nhôm |
| Xuất xứ | Nhật Bản |
| Model | ST-R7120-L BR-R7170 |
| Loại phanh | Hydraulic Disc Brake |
| Tốc độ | 2-speed |
| Điểm gắn | Bên trái |
| Đường kính tay lái | 23,8 – 24,2mm |
| Trụ lắp phanh | Flat-Mount |
| Ống phanh | SM-BH90-JK-SSR (1000mm) |
| Phanh dầu | Mineral oil |
| Khớp nối ống | Thẳng |
| Công nghệ | STI Dual Control One-Way-Bleeding |
| Thông tin khác | SM-RT70, SM-RT64 (140mm/160mm) |
| Trọng lượng | 437g |