Nếu bạn đang tìm kiếm một chiếc xe đạp đua (Road bike) để làm quen với tốc độ, đi học, hoặc tập thể dục hằng ngày mà không muốn đau đầu vì các thao tác chuyển số phức tạp, JAVA Wahoo-7S chính là "chân ái". Sở hữu thiết kế thanh lịch với tông màu White (Trắng) tinh tế, mẫu xe này tối ưu hóa sự đơn giản, bền bỉ nhưng vẫn giữ được nét thể thao đặc trưng.
Form xe khí động học nhưng được tinh chỉnh để người mới bắt đầu dễ dàng kiểm soát. Đây là lựa chọn cực kỳ thực dụng, phù hợp cho học sinh, sinh viên hoặc người lớn cần một phương tiện đi lại nhanh chóng, lướt nhẹ nhàng trong thành phố mà không tốn quá nhiều công sức bảo dưỡng.

Toàn bộ khung sườn và phuộc trước của Wahoo-7S đều được chế tác từ Hợp kim nhôm (JAVA ALU). Điều...
Đánh giá sản phẩm: "Xe Đạp Đường Trường Road JAVA Wahoo-7S - Phanh Đĩa, Bánh 700C"
0
0 đánh giá
Bạn cần đăng nhập để gửi đánh giá
Hỏi đáp
| Kích cỡ/Sizes | S |
| Màu sắc/Colors | White |
| Chất liệu khung/Frame | Java ALU |
| Phuộc/Fork | Java ALU |
| Giảm xóc/Shock | N/A |
| Vành xe/Rims | ALU, Double Wall, 32H, Presta Valve |
| Đùm/Hubs | Bạc đạn, trục rỗng |
| Căm/Spokes | 32H |
| Lốp xe/Tires | Compass 700x28C |
| Ghi đông/Handlebar | 31.8x400mm STL |
| Pô tăng/Stem | 31.8x80mm ALU |
| Cốt yên/Seatpost | 30.6x280mm STL |
| Yên/Saddle | Java |
| Bàn đạp/Pedals | Black PP Platform |
| Tay đề/Shifters | LTWOO R2, 7 Speed |
| Chuyển đĩa/Front Derailleur | 1 Speed |
| Chuyển líp/Rear Derailleur | LTWOO R2, 7 Speed |
| Bộ thắng/Brakes | LTWOO R2 Mechanical Disc |
| Bộ líp/Cassette | 14-28T, 7 Speed |
| Sên xe/Chain | Maya 7 Speed |
| Giò dĩa/Crankset | Kohsei 38Tx170mm |
| B.B/Bottom Bracket | Bạc đạn, cốt vuông |
| Trọng lượng/Weight | Trọng lượng có thể thay đổi dựa trên kích cỡ, chất liệu hoàn thiện, chi tiết kim loại và các phụ kiện. |